* แนะนำพระดี ที่แขวนแล้วรวย ชีวิตก้าวหน้า * โดย พี่ หนุ่มเมืองแกลง

<< < (15/17) > >>

เจริญพร:
อ้างจาก: koygf ที่ พฤษภาคม 17, 2010, 09:12:50 AM

พี่ๆน้องๆค่ะ สงสัยอังคารนี้ น้องคงไม่ได้ไป ถ้าจะไปยังไง ก้อยแจ้งอีกทีนะค่ะ ตอนนี้ ที่ทำงานก็ปิดไม่มีกำหนด

สำหรับคุณบรรจบ ต้องขอโทษด้วยสำหรับของรางวัลที่ส่งให้ช้า รอหน่อยนะค่ะ

พี่เจค่ะ น้องติดแหง็กที่ห้อง ไปไหนไม่ได้เลย เอาใจสื่อถึงใจแล้วกันนะค่ะ

คุณ phoowadit รับทราบนะค่ะ

สื่อถึงครับน้องก้อย อย่าออกมาเดินเล่นนะ อันตราย เป็นห่วงครับ

เจริญพร:
อ้างจาก: MAY06 ที่ พฤษภาคม 17, 2010, 11:26:58 AM

ปัจจุบันผมใช้เหรียญหน้าวัว หลวงพ่อโต วัดเขาบ่อทอง อ.แกลง จ.ระยอง ครับ ส่วนพระพุทโธน้อยและพระมงคลมหาลาภของผมมีบางแต่ออกที่วัดสารนารถธรรมาราม
อ.แกลง จ.ระยอง ผมได้ข่าวว่าโต๊ะพระแถวพันธ์พิทย์ มามาพระมงคลมหาลาภและพระพุทโธน้อยที่ออกจากวัดสารนารถไปเยอะมากเลย... :secret :secret

พระสมเด็จมงคลมหาลาภที่วัดสัมพันธวงศ์เป็นชุดเดียวกับวัดสารนารถฯ ครับ O0

ภู:
สงสัยต้องไปที่วัดสารนารถธรรมารามไปดูพระมงคลมหาลาภว่ามีอยู่ที่วัดไหมเนี่ย

ไพบูลย์***:
ในบรรดาพระที่คุณหนุ่ม เมืองแกลง แนะนำมา  พระมงคลมหาลาภนี่แหละครับ โดนใจผมสุดๆ  เพราะมีจิตของพระอริยะสายกัมมัฏฐานมากมาย และที่สำคัญ ยังมีหลวงปู่ทิมอีกด้วย  ตอนนี้ตามบูชาอยู่ครับ

X (Chattanawat):
มีพี่ท่านใดใจพอ มีสมเด็จมงคลมหาลาภเยอะ พอแบ่งให้ผมบูชาบ้างไหมครับ อยากมีไว้บูชาบ้างครับ โทรไปที่วัดเหลือแต่องค์ใหญ่ราคาแรงเหมือนกันอ่ะครับ ขอความกรุณาด้วยครับผม  :cry2 :cry2

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว