ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

126555 กระทู้ ใน 4618 หัวข้อ- โดย 3279 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: chaitatung
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถักเบี้ยแก้ และถามเบี้ยแก้สายอ่างทองครับ  (อ่าน 2382 ครั้ง)
Way Back Into Love.
Verified Member
Sr. Member

« เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 10:28:18 AM »

ไม่ทราบว่าพี่ๆน้องท่านใด รู้จักที่ๆรับถักเบี้ยแก้และลงรักบ้างไหมครับ ได้เบี้ยเปลือยมา อยากจะถักเชือกลงรักไว้จะได้ทนๆ

เบี้ยสายอ่างทองของหลวงพ่อเสียนท่านใดรู้จักบ้างครับ กับ เบี้ยใหม่ๆอีกที่อย่างของวัดตลาดใหม่รุ่นเสารื5 ที่ผ่านมา นี่พิธีหรืออาจารย์ที่เสก เสกได้ตามตำราหลวงพ่อซำหรือเปล่าครับ

และอีกที่ ของหลวงพี่สำราญวัดสง่างาม องค์นี้ทำเบี้ยเป็นอย่างไรครับ

ว่าแต่ว่าใครมีเบี้ยหลวงพ่อแม้นวัดหน้าต่างนอกแบ่งมั่งอ่ะครับ ผมไปถึงวัดเค้าบอกพวก กทม มาเหมาไปหมดตั้งแต่วันแรกแล้ว Grin แต่เสิร์ชหาไม่เจอนะครับหรือพี่ๆท่านใดเจอเป้าที่ไหนรบกวนชี้ให้ก็ยังดีครับ

ขอบคุณครับ
pattyp
dream dream dream
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 04:01:34 PM »

เห็นที่พันธ์ิทิพย์ งามวงศ์วาน ป้าไปดูพวกเขานั่งถักกันอยู่
สวยดี อยู่ชั้นศูนย์พระนั่นแหละ จำไม่ได้ว่า ชั้น 3 หรือเปล่า
อยู่ใกล้ทางขึ้นบันไดเลื่อน  Cheesy  ป้าเจ๋งกว่า กลับมาถักไหมพรมทับที่ลงรักซะเลย
ก็ป้าไม่ชอบสีดำๆ

ted
๛ ยันต์ห้า ๛
Hero Member

๛ความถูกใจ... มิใช่ความถูกต้องเสมอไป๛

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 04:05:08 PM »

เห็นที่พันธ์ิทิพย์ งามวงศ์วาน ป้าไปดูพวกเขานั่งถักกันอยู่
สวยดี อยู่ชั้นศูนย์พระนั่นแหละ จำไม่ได้ว่า ชั้น 3 หรือเปล่า
อยู่ใกล้ทางขึ้นบันไดเลื่อน  Cheesy  ป้าเจ๋งกว่า กลับมาถักไหมพรมทับที่ลงรักซะเลย
ก็ป้าไม่ชอบสีดำๆ

Cheesy Cheesy Cheesy  เอางั้นเลยนะ..... Yahoo!!!

** ผมแจกเบี้ยแก้..ให้เพื่อน  (เบี้ยแก้หลวงพ่อภักดิ์)  Evil Evil  เพราะเราไม่ได้เก็บเครื่องราง..ตอนนี้  อยากได้..แต่ไม่รู้จะหาที่ไหนแล้ว  Undecided

๛ลดความเห็นแก่ตัว  เห็นแก่ได้ลง...สังคมจะน่าอยู่มากขึ้น๛
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์