ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

126649 กระทู้ ใน 4622 หัวข้อ- โดย 3305 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: nop12345
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวดค้ด นะในเม็ดงาครับ  (อ่าน 2018 ครั้ง)
saravout
Newbie
*

« เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 07:19:07 PM »

คือว่าโค้ดตัวนี้ใช้ตอกในรู้ใดของหลวงปู่บาง ครับ พี่ๆอาจารย์ที่รู้ช่วยตอบทีนะครับผม ขอบพระคุณครับ
                                                         Embarrassed
saravout
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 07:20:57 PM »

คือว่าโค้ดตัวนี้ใช้ตอกในรู้ใดของหลวงปู่บาง ครับ พี่ๆอาจารย์ที่รู้ช่วยตอบทีนะครับผม ขอบพระคุณครับ
                                                         Embarrassed
ขออภัยครับรีบไปหน่อยพิมพ์ผิด รู้ เป็น รุ่น ครับ ค้ด เป็น โค้ด ครับ
กร
Full Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 10:17:56 PM »

ชุดชินบัญชร กริ่ง พระชัย ปิดตา สังกัจจายน์
เสมา 8 รอบ เนี้อเงิน up ขึ้นไปตอกหมดถึงเนื้อทอง
ปิดตาอุตตโม ทุกเนื้อ

แล้วอาจมีตอกพิเศษ สำหรับลูกศิษย์ ที่ทำกัน
comptp
Verified Member
Sr. Member

ศรัทธามี ปาฏิหารย์ย่อมเกิด

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 10:20:44 AM »

หลัก ๆ ก็ชุดชินบัญชรครับ
วรวีร์...
Verified Member
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 02:16:51 PM »

เอาแบบราคาเยาวชน แต่โค้ดแท้ๆ  ส่องได้ ศึกษาได้  พระก็น่าสะสม ก็.. เหรียญกลม หลวงปู่สิม ปี 17 ค่ะ  ได้เสกทั้งหลวงปู่สิม และหลวงปู่ทิม .. Victory Victory Victory

ชีวิตคือชีวิต อนิจจัง มีเกิดแก่เจ็บตาย..
แค่สุราเมรัย เป็นครั้งคราว ก็แทบจะหาว เป็นดาว เป็นเดือน ..
บัวผุด
เพราะผงเหมือนยาพิษ ผสมแล้วก็กระจายไปทั่ว
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 03:43:37 PM »

เหรียญบาทโค๊ต นะ ในเม็ดงา ครับ

saravout
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 05, 2010, 08:07:01 AM »

เอาแบบราคาเยาวชน แต่โค้ดแท้ๆ  ส่องได้ ศึกษาได้  พระก็น่าสะสม ก็.. เหรียญกลม หลวงปู่สิม ปี 17 ค่ะ  ได้เสกทั้งหลวงปู่สิม และหลวงปู่ทิม .. Victory Victory Victory
เหรียญกลม หลวงปู่สิม ปี 17 ใช้โค้ด นะ ที่ตอกในยันต์ยุ่ง หลวงปู่ทิม ตอกด้วยใช่หรือป่าวครับ(เป็นโด้คนะตัวเดียวที่ใช้ตอกของหลวงปู่ทิมหรือป่าว)
ขอบคุณครับ Embarrassed
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์