ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

126552 กระทู้ ใน 4618 หัวข้อ- โดย 3277 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Chainzj
หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กริ่งชินบัญชรน้อย งานไหว้ครู 1 พ.ค.2555 ครับ  (อ่าน 20811 ครั้ง)
chiraphatt
Verified Member
Hero Member

คนที่ใจมืดแล้ว ป่วยการอธิบาย

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 04:01:53 PM »

กริ่งชินบัญชรน้อยครับ รับจากมือท่านอาจารย์ชินพร ในงานไหว้ครู มวลสารเพียบ ก้นอุดผงเข้มข้นซะด้วย

* DSCF4423 (Medium).JPG (66.08 KB, 541x921 - ดู 2537 ครั้ง.)

* DSCF4424 (Medium).JPG (51.31 KB, 529x897 - ดู 2322 ครั้ง.)
chiraphatt
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 04:09:06 PM »

เพิ่มเติมอีกนิดน่ะครับ
1.คุณ rit 888         2.คุณ OAD_ZA        3.คุณ noppakhun
4.คุณ kittiknor       5.คุณ chanok          6.คุณ yanapot
7.คุณ Mr.subin     และคุณ EKASIT  ยังไม่ได้รับรูปภาพน่ะครับ 

* DSCF4426 (Small).JPG (15.91 KB, 318x423 - ดู 2108 ครั้ง.)
chiraphatt
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 04:11:11 PM »

วันนี้ขายภาพหลวงปู่ ได้เงินมา 4500 บาท ยกให้มูลนิธิ ฯสบทบทุนสร้างหลวงปู่องค์ใหญ่ (ไม่หักค่าใช้จ่าย) ...ปลื้มใจมาก ๆ  Angel
Junior@Sai4
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 04:39:03 PM »

วันนี้ขายภาพหลวงปู่ ได้เงินมา 4500 บาท ยกให้มูลนิธิ ฯสบทบทุนสร้างหลวงปู่องค์ใหญ่ (ไม่หักค่าใช้จ่าย) ...ปลื้มใจมาก ๆ  Angel

อนุโมทนาบุญด้วยครับท่านรอง Clap Hand

ช่วงหลังมีล็อตสองด้วยครับ เป็นฤษี เนื้อผง มวลสารจากพิธี 9 ฤกษ์ หลวงปู่คำบุอธิฐานจิตให้ครับ Smiley

กิเลสกองไหนที่ทำให้จิตใจเศร้าหมอง ขุ่มมัว ให้รีบตัด รีบละออกไปเลิกไม่ได้ ละไม่ได้ก็ให้นึกถึงความตาย ใครจะดุร้าย ป้ายสี ก็ให้นึกว่าเขาจะต้องตาย เราคือกายกับจิตก็ต้องตายจากกันไป จะมาโกรธ มาโลภ มาหลง มายึดหน้าถือตา ยึดอะไรต่อมิอะไรไปทำไม จงปล่อยวางให้มันหมดสิ้นไป
CHANOK
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 04:49:39 PM »

เสียดายมากครับตอนเช้าติดงานด่วน ผมเลยเข้าไปช้า ประมาณ 12.30 น. เลยไม่ทันเจอกัน และไม่ได้รับรูปครับ แต่โชคดีที่ได้เข้าไปกราบรูปเหมือนหลวงปู่ และไหว้อาจารย์ชินพร และชาวพี่น้องมูลนิธิทุกท่านครับ และได้รู้จักกับคุณครูนนท์,คุณจูเนี่ยร์ และคุณชินวุฒิด้วยครับ บรรยากาศในงานรู้สึกเป็นมงคลและเป็นกันเองมากครับ

และถ้าต้องการรับรูปต้องทำไงบ้างครับ ขอบคุณครับ
chiraphatt
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 05:04:30 PM »

คงจะเอาเข้าไปฝากที่มูลนิธิเหมือนเดิม ยังงัยลองติดตามข่าวสารน่ะครับ
>>..B..<<
Hero Member

" รัก เคารพ ศรัทธา นับถือ "

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 06:28:48 PM »

สวยมากๆครับและยังได้รับเจิมหน้าผากจากอาจารย์เป็นศิริมงคลด้วยด้วยครับ... Afro Afro Afro Afro

" อะระหังสัมมา สัมพุธโธ นะชาลิติ อะนัตตา อะกุสะลา ธัมมา นะโมพุทธายะฯ "
....................................................................
" อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ มะอะอุ ทุกขัง อนิจจัง อะนัตตา พุทโธ พุทโธ "
ภูเทพ
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 06:38:43 PM »

วันนี้ ผมไปงานไหว้ครูที่มูลนิธิเหมือนเช่นทุกปี ขอกราบขอบพระคุณอาจารย์ชินพร และท่านรองด้วยครับ
ท่านอาจารย์แจกพระกริ่งชินบัญชรน้อย และเจิมหน้าเมตตามหามงคล ให้แก่ลูกศิษย์ทุกท่านด้วยความรักที่มีต่อศิษย์ผู้มาร่วมงานทุกท่าน
ส่วนท่านรอง ท่านก็แจกรูปหลวงปู่ทิม อิสริโก ที่นำเข้าพิธีไหว้ครูด้วย และท่านยังมอบให้บูชานำเงินทำบุญเข้ามูลนิธิ อีกด้วย
วันนี้อิ่มบุญ อิ่มใจกันถ้วนหน้า ได้เจอบรรดา เพื่อนทางเวปหลายท่าน เช่น นกขุนทอง คุณเจียบจากดามัสกัส คุณพรบูรพา ครูนนท์ คุณพาส และภรรยา คูณเฉลิม คุณเบิร์ด น้องอุ้ย อีกหลายท่านที่มิได้เอ่ยนาม
ผมขออนุญาตลงรูปที่ถ่ายไว้ให้ดูครับ ส่วนรูปเป็นทางการ ต้องของน้องโอ๋ มูลนอธิหลวงปู่ทิม นะครับ5555555  Victory Victory Victory Victory

* P5010277.JPG (59.73 KB, 320x240 - ดู 2163 ครั้ง.)

* P5010189.JPG (61.69 KB, 320x240 - ดู 2238 ครั้ง.)

* P5010192.JPG (64.75 KB, 320x240 - ดู 2202 ครั้ง.)
Veerasak Tepabutra
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 06:48:55 PM »

วันนี้สนุกดีครับ คุยโม้กันมันส์ ตามศัทราเเบบเดียวกันครับ Wiggle Kicking Whistling
ฐานิสสโร
Full Member

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 10:33:55 PM »

ขอบพระคุณท่านรองมากครับสำหรับรูปหลวงปู่
แล้วก็ขออนุโมทนาบุญกับภาพที่ให้บูชาไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆให้กับมูลนิธิ ครับ Afro
ครูนนท์
Hero Member

หลวงพ่อแช่มวัดฉลองภูเก็ตพิมพ์แขนทะลุปี12

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 08:21:31 AM »

อนุโมทนาบุญด้วยครับท่านรอง Clap Hand

ช่วงหลังมีล็อตสองด้วยครับ เป็นฤษี เนื้อผง มวลสารจากพิธี 9 ฤกษ์ หลวงปู่คำบุอธิฐานจิตให้ครับ Smiley
แบบนี้ครับ โขคดีได้แบบ 2 สี พื้นสีหนึ่งเศียรปู่ฤาษีอีกสีครับ......แต่ขนาดจะโตหน่อยครับ

* Picture 015.jpg (52.17 KB, 336x448 - ดู 2100 ครั้ง.)

* Picture 016.jpg (58.78 KB, 336x448 - ดู 2174 ครั้ง.)
ครูนนท์
Hero Member

หลวงพ่อแช่มวัดฉลองภูเก็ตพิมพ์แขนทะลุปี12

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 08:22:17 AM »

ขอบคุณท่านรองมาครับในเรื่องรูปครับ...

* Picture 006.jpg (33.9 KB, 336x448 - ดู 2105 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2012, 08:34:51 AM โดย ครูนนท์ » บันทึกการเข้า
EAK Rama II
"อีกหนึ่งความศัทธา"
Hero Member

พระครูภาวนาภิรัต

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 09:57:56 AM »

พี่ๆ น้องๆ ชาวอิทธิญาโณ มีแต่คนมีน้ำใจ ใจดี... Afro

" อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธา ยะ "
-มะอะอุ ทุกขัง อนิจจัง อะนัตตา พุทโธ พุทโธ-
--------------------------------------------------------
"มะอะอุ อิสวาสุ อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ"
>>..B..<<
Hero Member

" รัก เคารพ ศรัทธา นับถือ "

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 01:07:51 PM »

วันนี้ผมเอาพระกริ่งน้อยไปเลี่ยมพร้อมกับเกศาหลวงปู่ที่ได้จากพี่นกขุนทองแล้วล่ะครับ ฮิๆ  Secret
แล้วก็เกิดความมหัศจรรย์เกิดขึ้นด้วยนิดหน่อยด้วย... Angel Angel

" อะระหังสัมมา สัมพุธโธ นะชาลิติ อะนัตตา อะกุสะลา ธัมมา นะโมพุทธายะฯ "
....................................................................
" อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ มะอะอุ ทุกขัง อนิจจัง อะนัตตา พุทโธ พุทโธ "
EKASIT
Ekasit_kmitnb@hotmail.com
Hero Member

อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 12:34:33 PM »

ปีที่แล้วไป แต่ปีนี้อดเลยครับ ปีหน้าต้องไม่พลาดแน่ๆๆครับ Cry Cry Cry Cry

อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ

สุ นะ โม โล

มะอะอุ ทุกขัง อนิจจัง อะนัตตา พุทโธ พุทโธ
ชัยชล
Sr. Member

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 12:43:32 PM »

ส่องแล้ว ส่องอีก ส่องยังไงก็ดีใจที่ได้มาครอบครอง

"หนทางสงบ" ที่หลายคนค้นหา แต่มีเพียงไม่กี่คนที่ "ค้นพบ"
ღೋ เพลิงฤทธิ์ ชาตโยธิน ೋღ
Hero Member

สิ่งที่อยู่นานกว่า“อายุเรา”คือ“ความดีที่ได้ทำแล้ว

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 08:06:43 PM »

ส่องแล้ว ส่องอีก ส่องยังไงก็ดีใจที่ได้มาครอบครอง

เฉพาะมวลสารที่ใช้อุดที่ก้นพระกริ่งก็เต็มๆแล้วครับ   Afro

"คนเราเกิดมาไม่เห็นมีอะไรดี มีดีอยู่อย่างเดียว คือ สวดมนต์ไหว้พระปฏิบัติภาวนาคือ มองทุกสิ่งทุกอย่างในโลกเป็นของชั่วคราว มีแต่ปัญหามีแต่ทุกข์ แล้วก็เสื่อม พังสลายไปในที่สุด"
ครูนนท์
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 08:09:39 PM »

ภาพสวยครับคุณหยุ่น...เสียดายไม่ได้เจอหน้า...ไว้คราวหน้านะครับ....
Hero Member

สิ่งที่อยู่นานกว่า“อายุเรา”คือ“ความดีที่ได้ทำแล้ว

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 08:26:22 PM »

ภาพสวยครับคุณหยุ่น...เสียดายไม่ได้เจอหน้า...ไว้คราวหน้านะครับ....

หวัดดีครับอาครูตอนที่ไปถึงงานเจอพี่โอ๋กำลังถ่ายรูปอยู่พอดีตรงบริเวณสนามทำพิธี บอกว่าเห็นอาครูเดินอยู่แถวนั้นก็เลยลองตามหาดูก็ไม่เห็นเลยกดถ่ายบันทึกภาพในงานก่อนครับเสียดายมากๆที่ไปช้ามากและทำให้พลาดการบันทึกภาพในพิธีช่วงแรกๆไปอย่างน่าเสียดาย... Undecided ระหว่างถ่ายไปก็ดูๆไปก็เห็นอาครูนั่งอยู่ตรงมุมบริเวณตู้พระของมูลนิธิแต่คนแน่นมากเข้าไม่ถึงตัวอาครูครับ  Funny เอาไว้คราวหน้าถ้าไม่ติดงานได้เจอกันไม่พลาดแน่ครับครู Grin

"คนเราเกิดมาไม่เห็นมีอะไรดี มีดีอยู่อย่างเดียว คือ สวดมนต์ไหว้พระปฏิบัติภาวนาคือ มองทุกสิ่งทุกอย่างในโลกเป็นของชั่วคราว มีแต่ปัญหามีแต่ทุกข์ แล้วก็เสื่อม พังสลายไปในที่สุด"
chiraphatt
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:14:21 PM »

ได้ฝีมือการถ่ายใต้ฐานจากคุณเพลิง ทำให้เห็นมวลสารสุดยอด ...ในงานผมได้ยินคนไม่ได้พระกริ่ง ถามซื้อคนที่ได้อยู่ แต่ไม่รู่ว่าเหตุการณ์จะเป็นยังงัยครับ  Secret
Junior@Sai4
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 11:24:06 PM »

ได้ฝีมือการถ่ายใต้ฐานจากคุณเพลิง ทำให้เห็นมวลสารสุดยอด ...ในงานผมได้ยินคนไม่ได้พระกริ่ง ถามซื้อคนที่ได้อยู่ แต่ไม่รู่ว่าเหตุการณ์จะเป็นยังงัยครับ  Secret

Afro Afro Afro

ว่าแต่ท่านรองครับ มีรูปภาพวัตถุมงคลที่แจกในงานไหว้ครูในปีก่อนๆไหมครับ อยากเห็นครับ  Smiley

กิเลสกองไหนที่ทำให้จิตใจเศร้าหมอง ขุ่มมัว ให้รีบตัด รีบละออกไปเลิกไม่ได้ ละไม่ได้ก็ให้นึกถึงความตาย ใครจะดุร้าย ป้ายสี ก็ให้นึกว่าเขาจะต้องตาย เราคือกายกับจิตก็ต้องตายจากกันไป จะมาโกรธ มาโลภ มาหลง มายึดหน้าถือตา ยึดอะไรต่อมิอะไรไปทำไม จงปล่อยวางให้มันหมดสิ้นไป
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 04:26:13 AM »

ขอบคุณครับท่านรองที่ชม   Grin

เรื่องที่มีคนตามหาเช่าพระกริ่งก็ได้ยินข่าวมาเหมือนกันครับ จะว่าไปแล้วกริ่งรุ่นนี้เป็นอีกรุ่นที่นับได้ว่าเป็นของที่ระลึกงานไหว้ครูประจำปีที่วิเศษมากชิ้นหนึ่งเลยทีเดียวที่อาจารย์ตั้งใจทำให้ ซึ่งทำให้ไม่แปลกใจเลยว่าทำไมถึงมีคนตามหาเช่าซื้อมาครอบครองให้ได้ และครั้งนี้ผมมีประสบการณเล็กๆจะเล่าให้ฟังครับหลังจากที่ผมได้รับ"พระกริ่งชินบัญชรน้อย"มาจากมืออาจารย์ชินพรช่วงดึกได้นิมนต์ท่านติดตัวไปทำงานต่อวันนั้นเลยและได้อธิฐานขอให้ test งานที่ทำคั่งค้างไว้นานมากแล้วซึ่งยังไม่มีทางจบได้ง่ายๆปรากฏว่าวันนี้ทุกอย่างสำเร็จลุล่วงไปได้แบบง่ายแบบขนมๆจนไม่อยากจะเชื่อครับ...แต่ก็ต้องเชื่อ ..!!!เพราะก่อนหน้านั้นทั้งระดมสมองก็แล้วเทคนิคกันหลายต่อหลายรอบก็แล้วยังไม่สำเร็จสักทีแต่คราวนี้สำเร็จครับถือว่าเป็นเรืองที่แปลกมากๆครับ   Yes

ขออนุญาตขยายความชนวนมวลสารที่ใช้ในการจัดสร้างพระกริ่งรุ่นนี้ดังต่อไปนี้

ชนวนมวลสารที่ใช้สร้างไม่ธรรมดามีส่วนผสมดังนี้

"พระกริ่งชินบัญชรน้อย" ย่อแบบมาจากพระกริ่งชินบัญชรหลวงปู่ทิม ปี๑๗ เนื้อนวะรวบรวมจากพระกริ่งชินบัญชรทุกรุ่น มีชนวนพระชัยฟ้าลั่น พระกริ่งปรโม หลวงปู่เริ่ม พระกริ่งแผ่นดินไหว หลวงปู่แว่น ธนาปาโร  พระกริ่งหลวงปู่ทองฤิทธิ์ อุตตโม พระกริ่งพุทธาจาโร หลวงปู่สิม พระกริ่งอรหังรุ่นแรก หลวงปู่แหวน พระกริ่งไตรภพ หลวงพ่อเกษม เขมโก ปี๑๗ พระกริ่งดีหลวง แล้วบรรจุผงหลวงปู่ทิม หลวงปู่เฒ่ายิ้ม วัดหนองประชุม

EAK Rama II
"อีกหนึ่งความศัทธา"
Hero Member

พระครูภาวนาภิรัต

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 09:44:08 AM »

ขอบคุณครับท่านรองที่ชม   Grin

เรื่องที่มีคนตามหาเช่าพระกริ่งก็ได้ยินข่าวมาเหมือนกันครับ จะว่าไปแล้วกริ่งรุ่นนี้เป็นอีกรุ่นที่นับได้ว่าเป็นของที่ระลึกงานไหว้ครูประจำปีที่วิเศษมากชิ้นหนึ่งเลยทีเดียวที่อาจารย์ตั้งใจทำให้ ซึ่งทำให้ไม่แปลกใจเลยว่าทำไมถึงมีคนตามหาเช่าซื้อมาครอบครองให้ได้ และครั้งนี้ผมมีประสบการณเล็กๆจะเล่าให้ฟังครับหลังจากที่ผมได้รับ"พระกริ่งชินบัญชรน้อย"มาจากมืออาจารย์ชินพรช่วงดึกได้นิมนต์ท่านติดตัวไปทำงานต่อวันนั้นเลยและได้อธิฐานขอให้ test งานที่ทำคั่งค้างไว้นานมากแล้วซึ่งยังไม่มีทางจบได้ง่ายๆปรากฏว่าวันนี้ทุกอย่างสำเร็จลุล่วงไปได้แบบง่ายแบบขนมๆจนไม่อยากจะเชื่อครับ...แต่ก็ต้องเชื่อ ..!!!เพราะก่อนหน้านั้นทั้งระดมสมองก็แล้วเทคนิคกันหลายต่อหลายรอบก็แล้วยังไม่สำเร็จสักทีแต่คราวนี้สำเร็จครับถือว่าเป็นเรืองที่แปลกมากๆครับ   Yes

ขออนุญาตขยายความชนวนมวลสารที่ใช้ในการจัดสร้างพระกริ่งรุ่นนี้ดังต่อไปนี้

ชนวนมวลสารที่ใช้สร้างไม่ธรรมดามีส่วนผสมดังนี้

"พระกริ่งชินบัญชรน้อย" ย่อแบบมาจากพระกริ่งชินบัญชรหลวงปู่ทิม ปี๑๗ เนื้อนวะรวบรวมจากพระกริ่งชินบัญชรทุกรุ่น มีชนวนพระชัยฟ้าลั่น พระกริ่งปรโม หลวงปู่เริ่ม พระกริ่งแผ่นดินไหว หลวงปู่แว่น ธนาปาโร  พระกริ่งหลวงปู่ทองฤิทธิ์ อุตตโม พระกริ่งพุทธาจาโร หลวงปู่สิม พระกริ่งอรหังรุ่นแรก หลวงปู่แหวน พระกริ่งไตรภพ หลวงพ่อเกษม เขมโก ปี๑๗ พระกริ่งดีหลวง แล้วบรรจุผงหลวงปู่ทิม หลวงปู่เฒ่ายิ้ม วัดหนองประชุม

Afro Afro Afro

" อิติสุคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธา ยะ "
-มะอะอุ ทุกขัง อนิจจัง อะนัตตา พุทโธ พุทโธ-
--------------------------------------------------------
"มะอะอุ อิสวาสุ อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ"
wutt
Full Member

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 08:20:00 PM »

พระกริ่งชินบัญชรน้อยที่แจกวันงาน เป็นพระกริ่งเดียวกันกับที่เคยออกให้บูชา หรือมีการทำขึ้นใหม่ครับ  ขอบคุณครับ
SOMLANSIN
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 08:27:56 PM »

Grinคนละแบบครับ
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 08:43:30 PM »

พระกริ่งชินบัญชรน้อยที่แจกวันงาน เป็นพระกริ่งเดียวกันกับที่เคยออกให้บูชา หรือมีการทำขึ้นใหม่ครับ  ขอบคุณครับ

เป็นคนละรุ่นกันครับ  Smiley

ครูนนท์
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 09:03:22 PM »

พระกริ่งชินบัญชรน้อยของเก่าที่เคยออกให้บูชาครับ (ออกเมื่อปี 2544)

* IMG_2520.JPG (57.2 KB, 448x336 - ดู 1569 ครั้ง.)

* IMG_2521.JPG (38.87 KB, 336x448 - ดู 1301 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2012, 08:50:26 AM โดย ครูนนท์ » บันทึกการเข้า
ครูนนท์
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 09:04:34 PM »

อีกมุม

* IMG_2522.JPG (41.14 KB, 336x448 - ดู 1341 ครั้ง.)

* IMG_2523.JPG (43.56 KB, 448x336 - ดู 1331 ครั้ง.)
ครูนนท์
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 09:06:24 PM »

พระกริ่งชินบัญชรน้อยที่แจกในวันไหว้ครูที่ 1 พ.ค.2555

* Picture 009.jpg (43.72 KB, 336x448 - ดู 1272 ครั้ง.)

* Picture 010.jpg (33.42 KB, 336x448 - ดู 1518 ครั้ง.)
ครูนนท์
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 09:07:38 PM »

อีกมุม

* Picture 011.jpg (44.4 KB, 336x448 - ดู 1318 ครั้ง.)

* Picture 012.jpg (58.2 KB, 448x336 - ดู 1572 ครั้ง.)
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
พิมพ์